ઇપોન ઓલ્ટ

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL શ્રેણી ઇપોન ઓલ્ટ

    ઝેડજે 5610-ઇએલ એ -પરેટર્સની andક્સેસ અને એન્ટરપ્રાઇઝ કેમ્પસ નેટવર્ક માટે રચાયેલ ઉચ્ચ-એકત્રીકરણ અને મધ્યમ-ક્ષમતાવાળી કેસેટ ઇપોન ઓએલટી છે. તે આઇઇઇઇ 802.3 આહ તકનીકી ધોરણોનું પાલન કરે છે અને વાયડી / ટી 1945-2006 ની ઇપોન ઓલ્ટ સાધનોની જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરે છે - ઇથરનેટ પેસિવ Optપ્ટિકલ નેટવર્ક (ઇપીઓન) અને ચાઇના ટેલિકોમ ઇપન તકનીકી આવશ્યકતાઓ 3.0 પર આધારિત accessક્સેસ નેટવર્ક માટેની તકનીકી આવશ્યકતાઓ. ZJ5610-EL શ્રેણીમાં ઉત્તમ નિખાલસતા, વિશાળ ક્ષમતા, ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા, સંપૂર્ણ સ softwareફ્ટવેર ફંક્શન, ઇ ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON ઓલ્ટ ZC8500

    પરિચય 1. કેરીઅર-ગ્રેડ ઉચ્ચ-ઘનતા રેક-પ્રકાર પન ઓએલટી સાધનો 2. 1 જી-ઇપોન, 10 જી-ઇપોન અને જીપીઓન 3. એક સમાન પ્લેટફોર્મ. 10 પન સ્લોટ્સ, 160 1 જી-ઇપોન અથવા 80 10 જી-ઇપોન બંદરો અથવા 160 જીપીઓન બંદરો 4 પી.ઓન icalપ્ટિકલ લિન્ક પ્રોટેક્શન, મુખ્ય નિયંત્રણ બોર્ડ રીડન્ડન્સી પ્રોટેક્શન, પાવર મોડ્યુલ્સ રીડન્ડન્સી પ્રોટેક્શન. લાક્ષણિકતાઓ 1. માનક: ઇપોન આઇઇઇઇ 802.3-2008 માનકને મળે છે, જીપોન આઇટીયુ-ટી જી .984 ધોરણને પૂર્ણ કરે છે. 2. મોટી ક્ષમતા: 160 1G-EPON બંદરો અથવા 80 10G-EPON બંદરો અથવા 160 GPON બંદરો. 3. મલ્ટી-બંદરો: જીઇ કમ્બે ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    આઉટડોર ઇપોન ઓલ્ટ ઝેડ સી 6000

    પરિચય 1. કેરીઅર-ગ્રેડ આઉટડોર ઇપોન ઓએલટી ઉપકરણો 2. વૈકલ્પિક 1550nm ઇડીએફએ પ્લગઇબલ મોડ્યુલ 3. 8 પ 8ન બંદરો 4. Industrialદ્યોગિક ગ્રેડ ડિઝાઇન, સંપૂર્ણપણે બંધ ડાઇ કાસ્ટેડ અલ શેલ 5. રીડન્ડન્ટ પાવર મોડ્યુલ્સ લાક્ષણિકતાઓ 1. માનક: આઇઇઇઇ 802.3- સાથે સુસંગત 2008 ધોરણ. 2. સર્વિસ ઇન્ટરફેસ: નેટવર્ક બાજુ: 2 જીઇ ઇલેક્ટ્રિક બંદરો અને 2 10GE ઓપ્ટિકલ બંદરો, વપરાશકર્તા બાજુ: 8 GEPON બંદરો. 3. ઇડીએફએ ફંક્શન: પ્લગ કરવા યોગ્ય સીએટીવી ઇડીએફએ મોડ્યુલો પ્રદાન કરે છે અને આઉટપુટ optપ્ટિકલ પાવરને કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય છે. 4. ઉચ્ચ રેલીયા ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    કેરીઅર-ગ્રેડ બ -ક્સ-પ્રકારનો ઇપોન ઓલ્ટ ZC1600

    પરિચય 1. કેરીઅર-ગ્રેડ બ -ક્સ-પ્રકારનો ઇપોન ઓએલટી ઉપકરણો 2. નાના પાયે forક્સેસ માટે યોગ્ય, ઇન્સ્ટોલેશન માટે લવચીક. 2008 ધોરણ. 2. ક્ષમતા: 16 પોન બંદરો. Multi. મલ્ટિ-બંદરો: જીઇ પોર્ટ્સ (ઇલેક્ટ્રિક અને ઓપ્ટિકલ) અને નેટવર્ક તરફ 10 જીઇ ઓપ્ટિકલ બંદરો પ્રદાન કરો. High. ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા: પાવર મોડ્યુલ્સ રીડન્ડન્સી પ્રોટેક્શન, ચાહક મોડ્યુલ્સ રીડન્ડન્સી, પONન optપ્ટિકલ લિન્ક પ્રોટ ...