મલ્ટિમોડ ફાઇબર ઓપ્ટિક પેચ કોર્ડ

  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    એસટીથી એસટી ઓએમ 3 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એસટીથી એસટી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 3 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસીથી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    એસસી થી એસસી ઓએમ 4 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પેસિફિકેશન કનેક્ટર એસસી થી એસસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 4 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસીથી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    એલપી ડુપ્લેક્સ ઓએમ 3 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ માટે MPO

    એમપીઓથી એલસી બ્રેકઆઉટ કેબલ્સ એ હાઇ ડેન્સિટી ફાઇબર નેટવર્ક માટે તમારી શ્રેષ્ઠ પસંદગી છે. તે ખાસ કરીને ઝડપી ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ડેટા સેન્ટર અને ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ એપ્લિકેશનો માટે બનાવવામાં આવ્યું છે. આ 12 ફાઇબર હાર્નેસ કેબલનો ઉપયોગ (6) એસએફપી + ને MPO એડેપ્ટર પેનલ અને MPO ટ્રંકમાં કનેક્ટ કરવા માટે થાય છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એક MPO સ્ત્રી (પિનલેસ) કનેક્ટર બી LC UPC ડ્યુપ્લેક્સ ફાઇબર મોડ OM3 50 / 125μm વેવલેન્થ 850 / 1310nm 40 / 100G ઇથરનેટ ડિસ્ટન્સ 100 મી 850nm 10G ઇથરનેટ ડિસ્ક પર ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    એમટીપી ઓએમ 4 પેચ કોર્ડ

    પરંપરાગત μપ્ટિકલ ફાઇબર કેબલ્સની તુલનામાં વળાંક અથવા ટ્વિસ્ટેડ હોય ત્યારે 50/125 /m OM4 મલ્ટિમોડ બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ ઓછી ધ્યાન આપે છે અને આ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ્સની સ્થાપના અને જાળવણીને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવશે. તે ડેટા સેન્ટર્સ, એન્ટરપ્રાઇઝ નેટવર્ક, ટેલિકોમ રૂમ, સર્વર ફાર્મ્સ, ક્લાઉડ સ્ટોરેજ નેટવર્ક અને કોઈપણ સ્થળોએ ફાઇબર પેચ કેબલ્સની આવશ્યકતામાં તમારી dંચી ઘનતાવાળા કેબલિંગ માટે વધુ જગ્યા બચાવી શકે છે. આ 50/125 OM4 મલ્ટિમોડ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ સહ માટે આદર્શ છે ...
  • MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    એમટીપીથી એલસી 12 ફાઇબર ઓએમ 3 ફેનઆઉટ કેબલ

    1.0.35 ડીબી યુએસકોનિક કનેક્ટર્સ સાથે અલ્ટ્રા લો આઈએલ, એલસી કનેક્ટર્સ સાથે 0.15 ડીબી અલ્ટ્રા લો આઈએલ. 2.કોર્નિંગ અથવા વાયઓએફસી ફાઇબર આઇએસઓ, આઈઇસી, રોએચએસ પસાર કરવા માટે રચાયેલ છે. વગેરે ધોરણો. 3. બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. K.કે = કે કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એક એમટીપી સ્ત્રી ચુનંદા કનેક્ટર બી એલસી ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 3 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશ પ્રકાર પીસી થી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ ઓફએનઆર, Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ લોસ ...
  • SC To SC OM1 Duplex Patch Cord

    એસસી ટુ એસસી ઓએમ 1 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પેસિફિકેશન કનેક્ટર એસસી ટુ એસસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 62.5 / 125μm જેકેટ કલર ઓરેન્જ પોલિશિંગ યુપીસી થી યુપીસી જેકેટ મટિરિયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), ...
  • SC To SC OM2 Duplex Patch Cord

    એસસી ટુ એસસી ઓએમ 2 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    આ ફાઇબર icપ્ટિક પેચ કોર્ડ મલ્ટિમોડ ઉચ્ચ પ્રભાવવાળી જેકેટ સામગ્રી સાથે આવે છે, જે ઉપયોગ માટે લાંબી સેવા જીવન ધરાવે છે. આ ઉપરાંત, જ્યારે પરંપરાગત icalપ્ટિકલ ફાઇબર કેબલ્સની તુલનામાં વલણ અથવા ટ્વિસ્ટ થાય ત્યારે તે ઓછું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે, આમ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ્સની સ્થાપના અને જાળવણી વધુ કાર્યક્ષમ બનાવે છે. ત્યાં ત્રણ પ્રકારનાં જેકેટ મટિરિયલ વિકલ્પો છે, જેમાં પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડ, અને લોકોની જરૂરિયાત મુજબ વધુ સારી પસંદગી હોઈ શકે છે. તેજસ્વી અને નારંગી દેખાવ કરી શકે છે ...
  • SC to SC OM3 Duplex Patch Cord

    એસસી થી એસસી ઓએમ 3 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પેસિફિકેશન કનેક્ટર એસસીથી એસસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 3 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસીથી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ ...
  • LC to LC OM4 Duplex Patch Cord

    એલસીથી એલસી ઓએમ 4 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એલસીથી એલસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 4 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસીથી યુપીસી જેકેટ મટિરિયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ ...
  • LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    એલસીથી એલસી ઓએમ 3 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એલસી થી એલસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 3 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસી થી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ પીવીસી (ઓએફઆરઆર), ઓ ...
  • LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    એલસીથી એલસી ઓએમ 2 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    1. ઉત્પાદન આયાતી સિરામિક પિનને અપનાવે છે અને ઉચ્ચ ગુણવત્તાની ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ્સની આયાત કરે છે. 2. ફાઇબરના કેન્દ્રિય વિચલન, રેસાના અંતરાલ, સ્ક્રેચમુદ્દે અને દોષો વિના ફાઇબરની સપાટી અને સિરામિક અંતના ચહેરાની ત્રિજ્યાના પરિમાણોની ખાતરી કરવા માટે વિદેશી અદ્યતન ગ્રાઇન્ડીંગ તકનીક અને ગ્રાઇન્ડીંગ ઉપકરણો રજૂ કરો. ધોરણ. The. નિવેશ નુકસાન ઓછું છે, વળતરનું નુકસાન મોટું છે, વિનિમયક્ષમતા સારી છે, પુનરાવર્તિત નિવેશ અને r ...
  • LC to LC OM1 Duplex Patch Cord

    એલસીથી એલસી ઓએમ 1 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એલસીથી એલસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 62.5 / 125μm જેકેટ કલર ઓરેન્જ પોલિશિંગ યુપીસી થી યુપીસી જેકેટ મટિરિયલ પીવીસી (ઓએફઆરઆર), ...