પેચ કોર્ડ

  • ST Single Mode Patch Cord

    એસટી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ

    આ એસટી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ એ એમટી સિરીઝના કનેક્ટર્સમાંથી એક છે. શ્રેણીના ફેરુલ્સ ફેરોલ અંત ચહેરા પરના વ્યાસ સાથેના બે માર્ગદર્શિકા છિદ્રો અને ચોક્કસ જોડાણ માટે માર્ગદર્શિકા પિનનો ઉપયોગ કરે છે. આ ઉપરાંત, તે વિવિધ પ્રકારના જમ્પર્સના ઉત્પાદન માટે પ્રક્રિયા કરી શકાય છે. કનેક્ટરની કોમ્પેક્ટ ડિઝાઇન જમ્પરને મોટી સંખ્યામાં કોરો અને નાના કદની મંજૂરી આપે છે. બીજી બાજુ, આ એસટી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડનો ઉપયોગ ઉચ્ચ-ઘનતાવાળા ઇન્ટિગ્રેટેડ ફાઇબર-icપ્ટિક લાઇન વાતાવરણમાં વ્યાપકપણે થઈ શકે છે ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    સિંગલ મોડ ટુ મલ્ટિમોડ ફાઇબર પેચ કોર્ડ

    આ સિંગલ મોડથી મલ્ટિમોડ ફાઇબર પેચ કોર્ડ ખાસ કરીને ડિવાઇસથી ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલિંગ લિંક પર પેચ કોર્ડ બનાવવા માટે બનાવવામાં આવ્યું છે. આ જાડા રક્ષણાત્મક સ્તરનો ઉપયોગ સામાન્ય રીતે icalપ્ટિકલ ટ્રાંસીવર અને ટર્મિનલ બ betweenક્સ વચ્ચેના જોડાણ માટે થાય છે. બજારમાં સામાન્ય કોર્ડની તુલનામાં, અમારું સિંગલ મોડ ટુ મલ્ટિમોડ ફાઇબર પેચ કોર્ડ સારી પુનરાવર્તનશીલતા, સારા ઇન્ટર-પ્લગ પ્રદર્શન અને સારા તાપમાનની સ્થિરતાના ફાયદાથી સજ્જ છે. બીજી બાજુ, તે પણ વાસ્તવિક ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    એસસીથી એસસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ

    આ એસસીથી એસસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડમાં ફેરોલ અંત ચહેરા પરના વ્યાસ સાથેના બે માર્ગદર્શિકા છિદ્રો અને ચોક્કસ જોડાણ માટે માર્ગદર્શિકા પિન છે. તે સ્થાપન માટે ખરેખર સરળ છે અને જાળવણી કરવાની કોઈ ખાસ જરૂર નથી. આ ઉપરાંત, એમપીઓ જમ્પર્સના વિવિધ સ્વરૂપો ઉત્પન્ન કરવાની પ્રક્રિયા કરી શકાય છે. અદ્યતન પ્રક્રિયાથી સજ્જ, અમારા એસસીથી એસસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ વાયરિંગ પ્રક્રિયામાં હાઇ-ડેન્સિટી ઇન્ટિગ્રેટેડ ફાઇબર-icપ્ટિક લાઇન વાતાવરણમાં વ્યાપકપણે ઉપયોગમાં લઈ શકાય છે, હાઇ સ્પીડ ensપરેશનની ખાતરી આપે છે. ઓ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    એસસી ટુ એલસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ

    આ એસસીથી એલસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ optપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન સિસ્ટમથી જોડાયેલ છે, જે whichપ્ટિકલ કપ્લિંગ દ્વારા સંચારના કાર્યને અનુભૂતિ કરે છે, અને સિગ્નલના કોડિંગ ફોર્મેટમાં કંઈ નથી. બજારમાં સામાન્ય કોર્ડની તુલનામાં, અમારા એસસીથી એલસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડમાં અલ્ટ્રા-લો લેટન્સી ડેટા ટ્રાન્સમિશન પ્રદાન કરવા અને અલ્ટ્રા-વાઇડ પાવર સપ્લાય વોલ્ટેજને ટેકો આપવાના ફાયદા છે. ઉત્તમ પાવર પ્રોટેક્શન અને સ્વચાલિત સ્વિચિંગથી સજ્જ, તે અલ્ટને સપોર્ટ કરે છે ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    એમટીઆરજેથી એમટીઆરજે ફાઇબર ઓપ્ટિક પેચ કોર્ડ

    આ એમટીઆરજેથી એમટીઆરજે પેચ કોર્ડ રક્ષણાત્મક માળખાથી સજ્જ છે, જે પાણી, અગ્નિ, ઇલેક્ટ્રિક આંચકો વગેરે જેવા ઓપ્ટિકલ ફાયબરથી આસપાસના વાતાવરણના નુકસાનને રોકવા માટેના કાર્યની અનુભૂતિ કરે છે. કેન્દ્ર પ્રકાશ ટ્રાન્સમિટિંગ ગ્લાસ કોર છે. મલ્ટિમોડ ફાઇબરમાં, કોરનો વ્યાસ હોય છે, જે આશરે માનવ વાળની ​​જાડાઈ જેટલી હોય છે. સિંગલ-મોડ ફાઇબર કોરનો વ્યાસ છે. કોરની બહારનો ભાગ કાચની પરબિડીયામાં ઘેરાયેલું હોય છે ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    એલસીથી એલસી સિંગલ મોડ ફાઇબર પેચ કોર્ડ

    આ એલસીથી એલસી સિંગલ મોડ ફાઇબર પેચ કોર્ડ optપ્ટિકલ ફાઇબર ડિસ્ટ્રિબ્યુશન ફ્રેમ અને સ્વીચ સાથેના optપ્ટિકલ ઇન્ફોર્મેશન સોકેટ, સ્વીચ વચ્ચેનું જોડાણ, સ્વીચ અને કમ્પ્યુટર વચ્ચેનું જોડાણ, અને વચ્ચેના જોડાણ માટે એક આદર્શ સુવિધા હોઈ શકે છે. ઓપ્ટિકલ માહિતી સોકેટ અને કમ્પ્યુટર. ઉચ્ચ પ્રદર્શનથી સજ્જ, અમારા એલસીથી એલસી સિંગલ મોડ ફાઇબર પેચ કોર્ડ મેનેજમેન્ટ સબસિસ્ટમ પર લાગુ કરી શકાય છે. યોગ્ય કદ અને ઓછા વજનને કારણે, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    એલસી સિંગલ મોડ ફાઇબર ઓપ્ટિક પેચ કોર્ડ

    આ એલસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ ઉચ્ચ ઘનતા પેચિંગ વાતાવરણ માટે ખાસ કરીને યોગ્ય છે. બજારમાં સામાન્ય કોર્ડની તુલનામાં, આ કોર્ડ અતિ-નાના કનેક્ટરથી સજ્જ છે, જે પુલને અસર કર્યા વિના સામાન્ય કેબલ જમ્પરની તુલનામાં વધુ જગ્યા બચાવે છે. અને લઘુચિત્ર કનેક્ટર પૂંછડી આવરણ પરંપરાગત એલસી કનેક્ટર પૂંછડી આવરણ કરતાં ટૂંકા હોય છે, જે કેબિનેટ મેનેજમેન્ટ માટે વધુ જગ્યા બચાવે છે. ઉચ્ચ પ્રદર્શનને કારણે, અમારા એલસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડમાં ટૂંકા ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    એફસી સિંગલ મોડ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એફસી થી એફસી જેકેટ ઓડી 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 9 / 125μm જેકેટ કલર યલો ​​પોલિશિંગ એપીસી થી એપીસી જેકેટ મટિરિયલ પીવીસી (ઓએફઆરઆર), Nફન ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    એસટીથી એસટી ઓએમ 3 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એસટીથી એસટી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 3 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસીથી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    એસસી થી એસસી ઓએમ 4 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ

    High હાઇ સ્પીડ કેબલિંગ નેટવર્ક્સ માટે સિરામિક ફેરોલ સાથે ઇઆઇએ / ટીઆઈઆઈ 604-2 ને મળે છે. Printed કેબલ મુદ્રિત વિવિધ કેબલને સ્પષ્ટ અને ઓળખવામાં મદદ કરે છે. Ir ઝિર્કોનીઆ સિરામિક ફેરૂલ Opપ્ટિમ આઈએલ અને આરએલ. · બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર કેબલ સ્થિતિસ્થાપકતા પર એક મહાન પ્રભાવ બતાવે છે. · K = K કાર્ટન પેકેજ તમારી આઇટમ્સ પર મહત્તમ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. સ્પેસિફિકેશન કનેક્ટર એસસી થી એસસી જેકેટ ઓડી 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 એમએમ ફાઇબર મોડ 50 / 125μm ઓએમ 4 જેકેટ કલર એક્વા પોલિશિંગ યુપીસીથી યુપીસી જેકેટ મટિરીયલ પીવીસી (ઓએફએનઆર), Nફએનપી, એલએસઝેડએચ દાખલ ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    એલપી ડુપ્લેક્સ ઓએમ 3 ડ્યુપ્લેક્સ પેચ કોર્ડ માટે MPO

    એમપીઓથી એલસી બ્રેકઆઉટ કેબલ્સ એ હાઇ ડેન્સિટી ફાઇબર નેટવર્ક માટે તમારી શ્રેષ્ઠ પસંદગી છે. તે ખાસ કરીને ઝડપી ઇથરનેટ, ફાઇબર ચેનલ, ડેટા સેન્ટર અને ગીગાબાઇટ ઇથરનેટ એપ્લિકેશનો માટે બનાવવામાં આવ્યું છે. આ 12 ફાઇબર હાર્નેસ કેબલનો ઉપયોગ (6) એસએફપી + ને MPO એડેપ્ટર પેનલ અને MPO ટ્રંકમાં કનેક્ટ કરવા માટે થાય છે. સ્પષ્ટીકરણ કનેક્ટર એક MPO સ્ત્રી (પિનલેસ) કનેક્ટર બી LC UPC ડ્યુપ્લેક્સ ફાઇબર મોડ OM3 50 / 125μm વેવલેન્થ 850 / 1310nm 40 / 100G ઇથરનેટ ડિસ્ટન્સ 100 મી 850nm 10G ઇથરનેટ ડિસ્ક પર ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    એમટીપી ઓએમ 4 પેચ કોર્ડ

    પરંપરાગત ઓપ્ટિકલ ફાઇબર કેબલ્સની તુલનામાં વળાંક અથવા ટ્વિસ્ટેડ હોય ત્યારે 50 / 125μm ઓએમ 4 મલ્ટિમોડ બેન્ડ અસંવેદનશીલ ફાઇબર optપ્ટિક કેબલ ઓછી ધ્યાન આપે છે અને આ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ્સની સ્થાપના અને જાળવણીને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવશે. તે ડેટા સેન્ટર્સ, એન્ટરપ્રાઇઝ નેટવર્ક, ટેલિકોમ રૂમ, સર્વર ફાર્મ્સ, ક્લાઉડ સ્ટોરેજ નેટવર્ક અને કોઈપણ સ્થળોએ ફાઇબર પેચ કેબલ્સની આવશ્યકતામાં તમારી dંચી ઘનતાવાળા કેબલિંગ માટે વધુ જગ્યા બચાવી શકે છે. આ 50/125 OM4 મલ્ટિમોડ ફાઇબર ઓપ્ટિક કેબલ સહ માટે આદર્શ છે ...
12 આગળ> >> પૃષ્ઠ 1/2