ડબલ્યુડીએમ મોડ્યુલ

  • WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR

    ડબ્લ્યુડીએમ પોન જી.પી.ઓન એક્સજીપીન એનજીપીઓન 2 ઓટીડીઆર

    વેવલેન્થ ડિવિઝન મલ્ટીપ્લેક્સ પ Passસિવ Optપ્ટિકલ નેટવર્ક મોડ્યુલ GPON / XGPON / NGPON2 એપ્લિકેશન માટે રચાયેલ છે. તે પાતળા ફિલ્મ ફિલ્ટર (TFF) તકનીક પર આધારિત છે અને 1310nm / 1490nm / 1550nm ચેનલ પર કાર્ય કરે છે. સુવિધાઓ ● નિવેશ ઘટાડો એપ્લિકેશનો સીડબ્લ્યુડીએમ સિસ્ટમ પન નેટવર્ ...
  • FWDM Componet

    FWDM કમ્પોનેટ

    આ એફડબલ્યુડીએમ ઘટકો વિશિષ્ટ ઓપ્ટિકલ સિગ્નલોને અલગ અથવા જોડવા માટે પરિપક્વ પાતળા-ફિલ્મ દખલ ફિલ્ટર તકનીકનો ઉપયોગ કરે છે. વિશાળ બેન્ડવિડ્થ, ઓછી નિવેશ ખોટ, highંચી અલગતા અને નીચા તાપમાન આધારિત આરામ સાથે, તે ઓપ્ટિકલ એમ્પ્લીફાયર, સીએટીવી અને એફટીટીએચ એપ્લિકેશનોમાં ઉપયોગ માટે આદર્શ છે. સુવિધાઓ ide વાઈડ બેન્ડવિડ્થ ● ઓછી નિવેશ ખોટ ● ઉચ્ચ ચેનલ આઇસોલેશન ● અપવાદરૂપે વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા એપ્લિકેશન્સ l ઓપ્ટિકલ એમ્પ્લીફાયર્સ l CATV સ્પષ્ટીકરણો આઇટમ એકમ પરિમાણો નોંધો પા ...
  • 1310/1490/1550FWDM Component

    1310/1490 / 1550FWDM ઘટક

    સુવિધાઓ ide વાઈડ બેન્ડવિડ્થ ● લો નિવેશ નુકસાન 0.80 ફ્લેટનેસ ડીબી ≤0.30 આઇસોલેશન @ λR ડીબી ≥30 પ્રતિબિંબિત પોર્ટ (સીઆર) સેન્ટ્રલ વેવલેઇન્થ lR એનએમ 1550 વેવલેન્થ રેન્જ એનએમ 1535 ~ 1620 ઇન્સરેશન લો ...
  • 200G DWDM Module Mux Demux DWDM

    200 જી ડીડબલ્યુડીએમ મોડ્યુલ મુક્સ ડેમુક્સ ડીડબ્લ્યુડીએમ

    ગાense વેવલેન્થ લંબાઈ મલ્ટીપ્લેક્સ મોડ્યુલ ડીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તે પાતળા ફિલ્મ ફિલ્ટર (ટીએફએફ) તકનીક પર આધારિત છે અને 200 જી ચેનલ અંતરે આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગલંબાઇ 1520nm થી 1620nm સુધી કાર્યરત છે. સુવિધાઓ ● નિવેશ ઘટાડો .
  • 150G DWDM MODULE MUX DEMUX for Base Station

    બેઝ સ્ટેશન માટે 150 જી ડીડબ્લ્યુડીએમ મોડ્યુલ મ્યુક્સ ડેમક્સ

    ગાense વેવલેન્થ લંબાઈ મલ્ટીપ્લેક્સ મોડ્યુલ ડીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તે થિન ફિલ્મ ફિલ્ટર (ટીએફએફ) તકનીક પર આધારિત છે અને 15 જીએનએમથી 1620nm સુધીના આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગ લંબાઈ પર 150 જી ચેનલ પર કાર્ય કરે છે. સુવિધાઓ ● નિવેશ ઘટાડો
  • 100G DWDM Module MUX DEMUX LGX CASE

    100 જી DWDM મોડ્યુલ MUX DEMUX LGX CASE

    ગાense વેવલેન્થ લંબાઈ મલ્ટીપ્લેક્સ મોડ્યુલ ડીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તે પાતળા ફિલ્મ ફિલ્ટર (ટીએફએફ) તકનીક પર આધારિત છે અને 100 જી ચેનલ અંતરે આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગલંબાઇ 1520nm થી 1620nm સુધી કાર્યરત છે. સુવિધાઓ ● નિવેશ ઘટાડો
  • High Quality CWDM Multiplexer with 1470-1610nm for Base Station

    બેઝ સ્ટેશન માટે 1470-1610nm સાથે ઉચ્ચ ગુણવત્તાની CWDM મલ્ટિપ્લેક્સર

    બરછટ વેવલેન્થ ડિવિઝન મલ્ટીપ્લેક્સ મોડ્યુલ 5 જી બેઝ સ્ટેશન અને મલ્ટિ-વેવલેન્થ સીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તે પાતળા ફિલ્મ ફિલ્ટર (ટીએફએફ) તકનીક પર આધારિત છે અને 20nm ચેનલ પર અંતરે આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગલંબાઇ 1270nm થી 1610nm સુધી કાર્યરત છે. સુવિધાઓ ● નિવેશ ઘટાડો
  • 9+1CH CWDM with LGX Box

    એલજીએક્સ બ withક્સ સાથે 9 + 1CH સીડબ્લ્યુડીએમ

    બરછટ વેવલેન્થ ડિવિઝન મલ્ટીપ્લેક્સ મોડ્યુલ 5 જી બેઝ સ્ટેશન અને મલ્ટિ-વેવલેન્થ સીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તે પાતળા ફિલ્મ ફિલ્ટર (ટીએફએફ) તકનીક પર આધારિત છે અને 20nm ચેનલ પર અંતરે આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગલંબાઇ 1270nm થી 1610nm સુધી કાર્યરત છે. સુવિધાઓ ● નિમ્ન ઇન્સર્શન લોસ ● હાઇ આઇસોલેશન ● લો પોલેરાઇઝેશન આશ્રિત નુકસાન ● ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા અને ઉચ્ચ સ્થિરતા ● ટેલ્કોર્ડીઆ જીઆર -1209-કોર સુસંગત ● ટેલ્કોર્ડીયા જીઆર -1221-કોર સુસંગત સ્પષ્ટીકરણ સ્પષ્ટીકરણ પરિમાણ એકમ સ્પેસિફિક ...
  • 8CH CWDM Mux and Demux Module

    8CH સીડબ્લ્યુડીએમ મ્યુક્સ અને ડેમુક્સ મોડ્યુલ

    બરછટ વેવલેન્થ ડિવિઝન મલ્ટીપ્લેક્સ મોડ્યુલ 5 જી બેઝ સ્ટેશન અને મલ્ટિ-વેવલેન્થ સીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો માટે રચાયેલ છે. તે પાતળા ફિલ્મ ફિલ્ટર (ટીએફએફ) તકનીક પર આધારિત છે અને 20nm ચેનલ પર અંતરે આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગલંબાઇ 1270nm થી 1610nm સુધી કાર્યરત છે. સુવિધાઓ ઓછી નિવેશ લોસ ઉચ્ચ એકલતા ઓછી ધ્રુવીકરણ આશ્રિત નુકસાન વાઇડ ઓપરેટીંગ વેવલેન્થ: 1260nm થી 1620nm વાઈડ ratingપરેટિંગ તાપમાન: -5 ℃ થી 75 ℃ ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા અને ઉચ્ચ સ્થિરતા ટેલકોર્ડિયા જીઆર -1209-કોર કમ્પલી ...
  • Single Fiber Bidirectional Optical Circulator

    સિંગલ ફાઇબર બાયડેરેક્શનલ .પ્ટિકલ સર્ક્યુલેટર

    પરિપત્ર બિન-ઉલટાવી શકાય તેવું ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિશન અનુભવે છે, જે પ્રકાશના વિપરીત ટ્રાન્સમિશનનું માર્ગદર્શન આપે છે, તેને અવકાશમાં પ્રકાશના આગળના ટ્રાન્સમિશનથી અલગ કરે છે, અને તેને બીજા બંદરથી આઉટપુટ કરે છે. સિંગલ ફાઇબર દ્વિ-દિશાકીય ટ્રાન્સમિશનને અનુભૂતિ અને ફાઇબર સંસાધનોને બચાવવા માટે ડબલ્યુડીએમ એમયુએક્સ મોડ્યુલ અને ડેમ્યુક્સ મોડ્યુલનો ઉપયોગ કરી શકાય છે. સુવિધાઓ ● નિમ્ન નિવેશ નુકસાન ● નીચા ધ્રુવીકરણની આશ્રિત નુકસાન ● વ્યાપક ratingપરેટિંગ તાપમાન: -5 From થી 75 ℃ ● ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા ● ટેલકોર્ડિયા જીઆર -1209-સીઓઆર ...
  • CCWDM Mux Demux Module

    સીસીડબ્લ્યુડીએમ મ્યુક્સ ડેમક્સ મોડ્યુલ

    કોમ્પેક્ટ બરછટ વેવલેન્થ લંબાઈ મલ્ટીપ્લેક્સ મલ્ટિ-વેવલેન્થ સીડબ્લ્યુડીએમ નેટવર્ક એપ્લિકેશનો અને 5 જી બેઝ સ્ટેશન મોડ્યુલ માટે રચાયેલ છે. અમારું સીસીડબ્લ્યુડીએમ મુક્ત અવકાશ તકનીક પર આધારિત છે અને 20nm ચેનલ અંતરે આઇટીયુ ગ્રીડ સીડબ્લ્યુડીએમ તરંગલંબાઇ 1270nm થી 1610nm સુધી કાર્ય કરે છે. સુવિધાઓ ● નિમ્ન ઇન્સર્શન લોસ ● હાઇ ઇસોલેશન ● લો પીડીએલ ● કોમ્પેક્ટ ડિઝાઇન ● સારી ચેનલ-ટુ-ચેનલ એકરૂપતા ide વાઈડ Opeપરેટિંગ વેવલેન્થ: 1260nm થી 1620nm ● ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા અને સ્થિરતા ● ટેલકોર્ડિયા જીઆર -1209-કોરે -2001 ...